- Deposits tsakanin 20€/$ da 500€/$ za a ba su da kari 100%.
- Kyautar tana samuwa ga duk ƙananan wasannin mu ban da Dice, BlackJack, Plinko, da Limbo.
- Za a ƙididdige Bonus ɗin zuwa asusun ku bayan ajiya na farko. Dole ne ku kunna kyautar da hannu kafin kunna Mini Games don karɓar ta.
- Zaku iya karɓar wannan kari sau ɗaya kawai kuma akan ajiya na farko kawai.
- Ba za a iya amfani da wannan Bonus tare da kowane talla ba.
- Kuna iya soke kyautar ku ta hanyar tuntuɓar tattaunawar mu ta kai tsaye, amma da fatan za a lura cewa jimlar adadin kari, abubuwan da aka samu, da jimlar fare (daga kunna bonus har sai an soke shi) za a cire shi daga ma'aunin ku gaba ɗaya. Ba a raba kari da kuɗi na gaske.
- Karamin Wasanni da Deposit suna ƙarƙashin buƙatun wagering sau talatin (30) ajiya da adadin kari.
- Matsakaicin rashin daidaituwa da ake buƙata don fare don ƙidaya azaman wager shine 1.3. Matsakaicin kasa da 1.3 ba za a kidaya shi azaman wager ba kuma za a ɗauki matakin da ba za a yarda da shi ba. Fare akan DICE, Plinko, Limbo, da Blackjack an cire su daga buƙatun wagering.
- Da zarar an kunna Bonus ɗin, dole ne a cika buƙatun wagering a cikin iyakar kwanaki 30. In ba haka ba, Bonus ɗin da duk abubuwan da aka samu za su ɓace.
- Matsakaicin adadin fare da zaku iya sanyawa lokacin da kuke da Kyauta mai Aiki shine 10€/$ kowane wasa akan Mini Game. Za a cire fare sama da 10 €/$ daga buƙatun wagering, kuma za a yi asarar nasara.
? MyStake yana da haƙƙin yin kowane canje-canje a wasan ko soke shi gaba ɗaya.