9k yi
9k yi
"9k Yeti" wasa ne mai ban sha'awa na gidan caca akan layi wanda ake samu akan Shafukan Stake. Yggdrasil Gaming ya haɓaka, wannan ramin yana ɗaukar 'yan wasa kan balaguron ban sha'awa zuwa Himalayas don neman mashahurin Yeti.
Taken ''9k Yeti'' ya ta'allaka ne akan halittar Yeti mai ban mamaki da kyakkyawan yanayin dusar ƙanƙara na Himalayas. Hotunan suna da ban sha'awa na gani, tare da cikakkun bayanai da launuka masu haske waɗanda ke kawo wasan zuwa rayuwa. Sautin sautin yana cika jigon daidai, yana nutsar da 'yan wasa cikin yanayi mai jan hankali.
Komawa zuwa Playeran wasa (RTP) kashi na "9k Yeti" shine 97%, wanda ya fi matsakaici kuma yana ba 'yan wasa dama mai kyau na cin nasara. Dangane da bambance-bambance, ana ɗaukar wannan ramin a matsayin babba, ma'ana cewa nasara bazai faru akai-akai ba amma yana iya zama mai mahimmanci idan sun yi.
Yin wasa "9k Yeti" kai tsaye ne. Kawai saita adadin fare da kuke so kuma ku juya reels. Wasan ya ƙunshi reels biyar da layuka huɗu, tare da jimlar hanyoyin 4096 don cin nasara. Haɗuwa da nasara ana samun su ta hanyar saukowa alamomin da suka dace daga hagu zuwa dama akan reels masu kusa.
Girman fare a cikin "9k Yeti" yana ba da damar 'yan wasa na yau da kullun da manyan rollers. Matsakaicin fare shine $ 0.10, yayin da matsakaicin fare ke zuwa $25 a kowane juyi. Teburin biyan kuɗi yana nuna yuwuwar cin nasara ga kowace alamar haɗin gwiwa, yana bawa 'yan wasa damar tsara fare su daidai.
Ɗaya daga cikin fitattun fasalulluka na "9k Yeti" shine zagaye na kyauta na kyauta. Saukowa alamomin warwatse uku ko fiye yana haifar da wannan fasalin, yana ba 'yan wasa kyauta har zuwa 88 spins kyauta. A lokacin spins na kyauta, wasan yana gabatar da fasalin dusar ƙanƙara, inda za'a iya ƙara ƙarin alamun Yeti zuwa reels, yana ƙara damar samun babban nasara.
ribobi:
- Jigo mai jan hankali da zane mai ban sha'awa
– Babban kashi na RTP
– Ban sha'awa free spins bonus fasalin
fursunoni:
- Babban bambance-bambance na iya ba da sha'awar 'yan wasan da ke neman ƙaramin nasara akai-akai
"9k Yeti" akan Shafukan Stake wani ramin gidan caca ne mai ban sha'awa na kan layi wanda ke ba da ƙwarewar caca mai zurfi. Tare da jigon sa mai jan hankali, zane-zane na musamman, da fasalulluka masu ban sha'awa, 'yan wasa za su yi nishadi yayin samun damar cin nasara babba. Maɗaukakin kashi na RTP yana ƙara zuwa roƙon wannan Ramin, yana mai da shi mashahurin zaɓi tsakanin Shafukan Casino na Stake Online Casino.
Tambaya: Zan iya yin wasa "9k Yeti" akan Shafukan Casino Stake?
A: Ee, "9k Yeti" yana samuwa a kan Shafukan Casino Stake.
Q: Menene RTP na "9k Yeti"?
A: RTP na "9k Yeti" shine 97%.
Tambaya: Yawan spins kyauta nawa zan iya cin nasara a fasalin kari?
A: Siffar bonus na spins kyauta a cikin "9k Yeti" na iya ba da kyautar har zuwa 88 spins kyauta.
Tambaya: Shin "9k Yeti" ya dace da manyan rollers?
A: Ee, "9k Yeti" yana ba da matsakaicin girman fare na $25 a kowane juyi, yana sa ya dace da manyan rollers.