Moneyball
Moneyball
Moneyball wasa ne na kan layi wanda ke samuwa akan Shafukan Stake daban-daban. Wannan wasan ya haɓaka ta hanyar mai ba da software, iSoftBet, kuma yana ba da fasali masu ban sha'awa kamar spins kyauta da babban RTP.
Taken Moneyball ya ta'allaka ne a kusa da wasan ƙwallon kwando, kuma an tsara zane-zane da waƙoƙin sauti don baiwa 'yan wasa ƙwarewar zama a filin wasan ƙwallon baseball. Alamomin sun hada da kayan wasan baseball da ’yan wasa daban-daban, kuma sautin sautin ya hada da taron jama’a masu fara’a da sautin buga kwallo.
Moneyball yana da RTP na 96%, wanda yake sama da matsakaici don Shafukan Casino na kan layi. Bambance-bambancen wannan wasan yana da matsakaici, wanda ke nufin cewa 'yan wasa za su iya sa ran samun nasara a matsakaicin matsakaicin matsakaici akai-akai.
Don yin wasan Moneyball, 'yan wasa suna buƙatar zaɓar girman faren su kuma su juyar da reels. Makasudin wasan shine don saukar da alamomin da suka dace akan layi don cin nasara a biya.
Matsakaicin girman fare na Moneyball shine $0.20, kuma matsakaicin girman fare shine $20. Tebur na biyan kuɗi don cin nasara ya bambanta dangane da haɗin gwiwar alamar da aka sauka akan layi.
Moneyball yana ba da fasalin kyauta na spins kyauta, wanda aka jawo ta hanyar saukowa uku ko fiye da alamun warwatse akan reels. 'Yan wasa za su iya lashe har zuwa 20 free spins, kuma duk nasara a lokacin wannan zagaye ana ninka ta uku.
ribobi:
- Babban RTP
- Jigo mai ban sha'awa da zane-zane
– Bonus fasalin na free spins
fursunoni:
– Iyakantaccen girman girman fare
– Matsakaicin sãɓãni ba zai iya jan hankalin ’yan wasa masu haɗari ba
Gabaɗaya, Moneyball wasa ne mai daɗi na kan layi wanda ke ba da fasali masu kayatarwa da babban RTP. Jigon wasan ƙwallon kwando da zane-zane an tsara su sosai, kuma fasalin kari na spins kyauta yana ƙara jin daɗin wasan gaba ɗaya.
Tambaya: Zan iya buga wasan Moneyball akan na'urar hannu ta?
A: Ee, Ƙwallon Kuɗi an inganta shi don wasan hannu kuma ana iya buga shi akan Rukunin Casino na Stake daban-daban.
Tambaya: Menene iyakar biyan kuɗi na Moneyball?
A: Matsakaicin biyan kuɗi na Moneyball shine 500x girman fare.
Tambaya: Akwai Moneyball don wasa kyauta?
A: Ee, 'yan wasa za su iya gwada Moneyball kyauta kafin wasa da kuɗi na gaske.