Mythic Wolf Tsararriyar Wata

Mythic Wolf Tsararriyar Wata

Wasan Kima
(0 kuri'u)
Yi wasan gungumen azaba akan layi

Matsaloli tare da Mythic Wolf Tsararriyar Wata ?

Shirya don kunna Mythic Wolf Tsarkakken Wata na gaske? Idan haka ne, danna nan kuma buga jackpot a Mythic Wolf Mai alfarma Moon! A can ba za ku sami wani kari na ajiya da freespins ga Mythic Wolf Tsarkakkun Moon. Lashe jackpot a Mythic Wolf Tsarkakken Wata Ramin!

Gabatarwa

Mythic Wolf Sacred Moon wasa ne na gidan caca akan layi wanda ake samu akan Shafukan Stake. Wasan ramuka mai lamba biyar ne, mai jeri uku tare da layi 20.

Jigo, Zane-zane da Sauti

Taken Mythic Wolf Tsarkakken Wata ya dogara ne akan al'adun Ba'amurke da tatsuniyoyi. An tsara zane-zanen da kyau, tare da alamomi kamar kerkeci, gaggafa, totems, da mafarkai. Har ila yau, waƙar ta dace sosai, tare da kiɗan ƴan asalin Amirka na gargajiya da ake kunnawa a bango.

RTP da Bambanci

RTP na Mythic Wolf Tsarkakken Wata shine 96.5%, wanda ya kasance sama da matsakaici don Shafukan Casino Stake. Bambance-bambancen yana da matsakaici, wanda ke nufin cewa 'yan wasa za su iya sa ran duka ƙanana da manyan kudade a lokacin wasan kwaikwayo.

Yadda za a Play

Don kunna Mythic Wolf Sacred Moon, 'yan wasa dole ne su fara zaɓar girman faren su sannan su juya reels. Haɗuwar nasara ana samun su ta hanyar saukowa alamomin da suka dace akan reels masu kusa daga hagu zuwa dama.

Girman Fare da Teburin Biya don Nasara

Matsakaicin girman fare na Mythic Wolf mai alfarma shine tsabar kudi 0.20, yayin da matsakaicin girman fare shine tsabar kudi 100. Ana iya samun dama ga teburin biyan kuɗi ta hanyar danna maɓallin "i" akan allon wasan.

Fasalin Bonus na Kyautar Spins

Fasalin kari na Mythic Wolf Tsarkakken Wata yana da spins kyauta. Saukowa alamomin warwatse uku ko fiye zai haifar da zagaye na kyauta, lokacin da 'yan wasa za su iya samun spins kyauta 20.

Fursunoni da ribobi

Ribobi na Mythic Wolf mai alfarma Moon sun haɗa da kyawawan zane-zanensa da sautin sauti mai dacewa, da kuma matsakaicin matsakaicin RTP ɗin sa. Fursunoni sun haɗa da matsakaicin saɓanin sa, wanda ƙila ba zai yi sha'awar 'yan wasan da suka fi son haɗari mai girma, wasannin lada mai girma ba.

Overview

Gabaɗaya, Mythic Wolf Sacred Moon kyakkyawan tsari ne kuma mai nishadantarwa game da ramin gidan caca akan layi akan Stake Online. Jigon sa na ɗan ƙasar Amurka, kyawawan zane-zane, da sautin sauti mai dacewa sun sa ya zama babban wasa a duniyar gidan caca ta kan layi.

FAQs

  • Zan iya kunna Mythic Wolf Mai Tsarki Moon akan na'urar hannu ta?
  • Ee, Mythic Wolf Mai Tsarki Moon an inganta shi don wasan hannu kuma ana iya samun dama ga duka iOS da na'urorin Android.

  • Menene matsakaicin biyan kuɗi na Mythic Wolf Tsarkakken Wata?
  • Matsakaicin biyan kuɗi na Mythic Wolf Mai Tsarki Moon shine 500x girman fare na ɗan wasa.

  • Shin Mythic Wolf Mai Tsarki Moon wasa ne na gaskiya?
  • Ee, Mythic Wolf Sacred Moon ana duba shi akai-akai ta hukumomin gwaji na ɓangare na uku don tabbatar da daidaito da bazuwar cikin wasan kwaikwayo.

Haƙƙin mallaka © 2023, Shafukan hannun jari, Duk haƙƙin mallaka