Guba Hauwa
Guba Hauwa
Gane duniyar Hauwa'u mai ban sha'awa, ramin gidan caca na kan layi wanda ake samu akan Shafukan Stake. Wannan wasan yana ɗaukar ku a kan tafiya mai ban mamaki cike da abubuwan gani masu ban sha'awa, wasan kwaikwayo mai ban sha'awa, da yuwuwar samun babban nasara.
Taken Hauwa'u Guba ya ta'allaka ne akan wani daji mai ban mamaki inda tsire-tsire masu guba da magungunan sihiri suke rayuwa. Hotunan suna da ban sha'awa, tare da cikakkun alamomi da ciyayi masu kyan gani waɗanda ke haifar da yanayi mai nitsewa. Sautin waƙar yana cika jigon daidai, tare da karin waƙa masu ban sha'awa waɗanda ke haɓaka ƙwarewar wasan gabaɗaya.
Guba Hauwa'u tana ba da komawa ga mai kunnawa (RTP) kashi 96.08%, wanda ya ɗan fi matsakaici don ramummuka na kan layi. Wasan kuma yana da matsakaicin bambance-bambance, yana ba da daidaiton haɗin kai na ƙananan nasara akai-akai da manyan biya na lokaci-lokaci.
Wasa Guba Hauwa'u kai tsaye akan Shafukan Casino na kan layi na Stake Online. Kawai saita adadin fare da kuke so ta amfani da sarrafawar fahimta kuma danna maɓallin juyi don fara reels. Wasan ya ƙunshi reels biyar da kuma layi guda 20, tare da haɗin gwiwar nasara da aka kirkira ta hanyar saukar da alamomin da suka dace daga hagu zuwa dama.
'Yan wasa za su iya daidaita farensu a Hauwa'u mai guba don dacewa da abubuwan da suke so da kasafin kuɗi. Matsakaicin fare shine Stake 0.20, yayin da matsakaicin fare shine Stake 100. Tebur na biyan kuɗi yana nuna yuwuwar cin nasara ga kowace alamar haɗin gwiwa, tare da alamomin ƙimar mafi girma waɗanda ke ba da lada mafi girma.
Guba Eve yana ba da fasalin kari mai ban sha'awa a cikin nau'in spins kyauta. Saukowa alamomin warwatse uku ko fiye yana haifar da wannan fasalin, yana ba 'yan wasa kyauta da spins 10 kyauta. A lokacin zagaye na kyauta na kyauta, wasan yana gabatar da alamar faɗaɗawa wanda zai iya rufe dukan reels, yana ƙara damar samun babban nasara.
fursunoni:
ribobi:
Guba Hauwa'u ramin kan layi ne mai ban sha'awa na gani wanda ke ba da ƙwarewar caca mai ban sha'awa akan Shafukan Casino Stake. Tare da jigon sa mai ban sha'awa, wasan kwaikwayo mai ban sha'awa, da yuwuwar samun nasara mai fa'ida, wannan wasan tabbas zai nishadantar da ƙwararrun ƴan wasa iri ɗaya.
1. Zan iya buga Hauwa'u Mai Guba akan Shafukan Casino na kan layi?
Ee, Guba Hauwa tana samuwa don yin wasa akan Shafukan Casino Stake Casino.
2. Menene RTP na Hauwa'u Guba?
Guba Hauwa'u tana da RTP na 96.08%.
3. Layin Guba nawa ke da shi?
Guba Hauwa tana da layi 20.
4. Akwai fasalin kari a Hauwa'u mai guba?
Ee, Guba Hauwa'u tana da fasalin kyauta na spins kyauta wanda aka jawo ta hanyar saukowa alamomin watsawa uku ko fiye.